5 ऑगस्ट 2020 – स्वातंत्र्यानंतरच्या भारतीय इतिहासातील सर्वात लाजीरवाणी दिवस
आज भारतीय प्रजासत्ताकाचा अंत आणि हिंदू प्रजासत्ताक स्थापनेचा दिवस आहे.
●मुसलमान, ख्रिस्ती आणि इतर धार्मिक अल्पसंख्याक हे या देशाचे द्वितीय श्रेणीचे नागरिक आहेत, घोषणा दिवस आहे, आज
सावरकर-टिळक-हेडगेवार- राजेंद्र प्रसाद यांचे स्वप्न पूर्ण झाले, आज
●फुले, पेरियार, डॉ. आंबेडकर आणि भगतसिंग यांच्या विचारधारेचा आजचा दिवस हा पराभवाचा दिवस आहे., आज
भारतीय संविधानाचा मूळ आवाज नष्ट करण्याचा हा दिवस आहे., आज
हिंदू राज कोणत्याही परिस्थितीत थांबवायला हवे, डॉ. आंबेडकरांच्या या आवाहनाचा आज पराभवाचा दिवस आहे., आज
काश्मीरला पूर्णपणे सामूहिक तुरुंगात आणि यातनागृहात बदलण्याचा हा दिवस आहे., आज
ब्राह्मणवादाच्या पूर्ण विजयाचा हा शंखदिन आहे., आज
हा उच्चवर्णीयांच्या पूर्ण वर्चस्वाचा दिवस आहे, आज
हा ब्राह्मणवादी धर्मवादाच्या विजयाचा दिवस आहे., आज
सर्वोच्च न्यायालयाचे खुले हिंदू न्यायालय- त्या दिवशी ब्राह्मणी दरबारात रूपांतरित होण्याची घोषणा केली जाते, आज
हिंदू बहुसंख्यवादाला विरोधी राजकीय पक्षांनी पूर्ण आत्मसमर्पण करण्याचा हा दिवस आहे., आज आता लालू यादव, मुलायमसिंह यादव यांच्यासारखा कोणताही विरोधी नेता राम मंदिरासमोर उभा राहत नाही.
ब्राह्मणी हिंदू धर्म आणि ब्राह्मणवादी कॉर्पोरेट यांच्या युतीचा संपूर्ण विजय घोषित करण्याचा हा दिवस आहे., आजचा दिवस म्हणजे कष्टकरी मजुरांच्या तावडीत पूर्णपणे जाण्याचा दिवस., आज
डावे व्यापक लोकांपासून डिस्कनेक्ट झाले, बुद्धिजीवींची करमणूक झाली आहे, जो कोणी आव्हानात्मक, प्रभावी प्रतिवाद आणि प्रतिकार व्यक्त करण्यास जवळजवळ अक्षम आहे, हा मुक्त अभिव्यक्तीचा दिवस आहे, आज
दलित-बहुजन विचारधारा हिंदुत्वाला जमिनीवर आव्हान देण्यात अपयशी ठरली आहे आणि एक भाग हिंदुत्वाला शरण गेला आहे. आजचा दिवस याचा पुरावा देतो.
●उदारवादी ( काँग्रेसमध्ये) बहुसंख्य उघडपणे हिंदुत्ववादी झाले आहेत, तो त्याच्या खुल्या कामगिरीचा दिवस आहे, आज
मीडिया तटस्थता, वस्तुनिष्ठता आणि वस्तुस्थितीदर्शक वार्तांकनाचा बाह्य झगा उतरवून पूर्णपणे ब्राह्मणवादी हिंदुत्वाच्या बाजूने उभा आहे., स्टॅम्पिंगचा दिवस आहे,आज
सर्व लोकशाही संस्थांचे हिंदुत्वीकरण आणि ब्राह्मणीकरण करण्यात संघ-भाजप यशस्वी झाले आहे., हा पुष्टीकरणाचा दिवस आहे, आज
●भविष्योन्मुखी होने की जगह, भारत के अतीतोन्मुखी होने का दिन है, आज
आज राममंदिर नामक धार्मिक पूजा स्थल का निर्माण नहीं हो रहा है, भारतीय गणतंत्र का खात्मा कर हिंदू गणतंत्र की नीवं डाली जा रही है। राममंदिर की परियोजना कभी भी धार्मिक परियोजना नहीं रही है, यह एक राजनीतिक परियोजना रही है और आज भी एक राजनीतिक भवन की नींव डाली जा रही है। यह हिंदू राष्ट्र का पहला घोषित भवन है।
द्वारा लेख – तीच गोष्ट आजच्या भाजप आणि काँग्रेसला लागू पडते.
तीच गोष्ट आजच्या भाजप आणि काँग्रेसला लागू पडते.
तीच गोष्ट आजच्या भाजप आणि काँग्रेसला लागू पडते.
(आता राष्ट्रीय भारत बातम्याफेसबुक, ट्विटर आणिYouTube वर सामील होऊ शकतात.)